

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA**



TANGAZO LA MNADA

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba, Serikali itauza Samani na Vifaa chakavu vya Ofisi kwa njia ya mnada wa hadhara. Mnada huo utafanyika siku ya Jumamosi tarehe 9/11/2024 katika Ofisi za Wizara ya Katiba na Sheria zilizoko Chuo kikuu cha Dodoma (UDOM) kuanzia saa nne kamili asubuhi

MASHARTI YA MNADA

- 1.Chombo/Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo;
2. Mnunuzi atalazimika kulipa papo hapo asilimia mia moja (100%) ya bei ya kununulia, na
3. Kifaa kitakachokuwa kimeuzwa kitatakiwa kuondoshwa siku hiyo hiyo ya mnada.



Serikali za Mitaa, Sauti ya Wananchi,
Jitokeze Kushiriki Uchaguzi