NaLIS
Barua Pepe
eVibali
e-Mrejesho
eOffice
Watumishi Portal
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Wizara ya Katiba na Sheria
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Dira na Dhima
Historia
Menejimenti
Majukumu
Mkataba wa Huduma kwa Mteja
Utawala
Muundo
Idara na Vitengo
Idara ya Utawala na Rasilimali watu
Idara ya Katiba na Ufuatiliaji Haki
Idara ya Huduma za Kisheria kwa Umma
Idara ya Haki za Binadamu
Idara ya Sera na Mipango
Kitengo cha Ununuzi na Ugavi
Kitengo cha Uangalizi wa Utajiri wa asili na Maliasilia za Nchi
Kitengo cha Uhasibu na Fedha
Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
Kitengo cha TEHAMA
Idara ya Msaada wa Kisheria
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Taasisi zilizo chini ya Wizara
Mahakama ya Tanzania
Mwanasheria Mkuu wa Serikali
Ofisi ya Taifa ya Mashtaka
Wakili Mkuu wa Serikali
Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora
RITA
Tume ya Kurekebisha Sheria
Tume ya Utumishi wa Mahakama
Taasisi ya Mafunzo ya Uanasheria kwa Vitendo
Chuo cha Uongozi wa Mahakama
Ofisi ya Mwandishi Mkuu wa Sheria
Sheria
Sheria
Sheria Zilizorejewa
Sheria Zote
Miswada
Gazeti la Serikali
Sheria Ndogondogo
Kituo cha Habari
Habari
Maktaba ya Picha
Maktaba ya video
Vibonzo
Taarifa kwa Umma
Matukio
Hotuba
Machapisho
Katiba
Fomu mbalimbali
Sera na Sheria
Vipeperushi
Miongozo ya TEHAMA
Magazeti ya Wiki
Sheria Bulletin
Kanuni na Miongozo Mbalimbali
Miradi
Mradi wa Haki Mtandao
BSAAT
UNICEF Support
Access to Justice for Sustainable Development in Tanzania
Access to Justice for Women and Girls in Tanzania
Kampeni ya Msaada wa Kisheria ya Mama Samia
Ununuzi
Huduma Mtandao
Usajili wa Watoa Huduma za Msaada wa Kisheria
Usajili wa Maridhiano, Majadiliano, Upatanishi na Usuluhishi
e-Mrejesho
Wasiliana nasi
Blog
Mwanzo
Habari
Habari
23 Oct, 2026
MATUMIZI YA TEHAMA SEKTA YA SHERIA KUCHOCHEA UTEKELEZAJI DIRA 2050
Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Utawala, Katiba na Sheria, imeipongeza Wizara ya Katiba na Sheria kwa kutekeleza maelekezo...
20 Oct, 2026
KAMATI YA BUNGE YA UTAWALA, KATIBA NA SHERIA YAPOKEA TAARIFA MBILI ZA WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Utawala, Katiba na Sheria imepokea taarifa mbili za Wizara ya Katiba na Sheria kuhusu hatua...
20 Oct, 2026
TANZANIA YAELEZA MIKAKATI YAKE KATIKA KUPAMBANA NA UHALIFU WA KUPANGWA UNAOVUKA MIPAKA
Serikali ya Tanzania imetunga na kufanya maboresho ya sheria mbalimbali sambamba na mabadiliko ya kisera, ili kuimarisha...
16 Oct, 2026
ULEGA AWAASA WANAFUNZI LST KUTUMIA TEKNOLOJIA KWA TIJA
Waziri wa Katiba na Sheria, Mhe. Abdallah Hamis Ulega, amewataka wanafunzi wa Taasisi ya Mafunzo ya Uanasheria kwa Viten...
16 Oct, 2026
LST IWAANDAE MAWAKILI WENYE UBORA- WAZIRI ULEGA
Waziri wa Katiba na Sheria, Mhe. Abdallah Hamis Ulega, ameitaka Taasisi ya Mafunzo ya Uanasheria kwa Vitendo (LST)...
16 Oct, 2026
ULEGA ATILIA MKAZO MAPAMBANO DHIDI YA UKATILI WA KIJINSIA KWA WATOTO
Waziri wa Katiba na Sheria, Mhe. Abdallah Hamis Ulega, amesisitiza umuhimu wa kuimarisha mapambano dhidi ya ukatili wa k...
13 Oct, 2026
TANZANIA IMEWEKA MSISITIZO KATIKA UTEKELEZAJI WA DIRA YA MAENDELEO 2050
Ujumbe wa Tanzania unashiriki katika Kikao cha 89 cha Tume ya Afrika ya Haki za Binadamu na Watu kinachofanyika jijini D...
13 Oct, 2026
WAZIRI ULEGA AAGIZA UKAGUZI WA MAHABUSU NCHINI
Waziri wa Katiba na Sheria, Mhe. Abdallah Hamis Ulega, ameelekeza utekelezaji wa mapendekezo ya Tume ya Jaji Chande pamo...
13 Oct, 2026
HUDUMA ZA KIMAHAKAMA KUTOKATIZWA WAKATI WA EL NINO
Waziri wa Katiba na Sheria, Mhe. Abdallah Hamis Ulega, ameipongeza Mahakama ya Tanzania kwa namna ilivyojipanga kuhakiki...
12 Oct, 2026
TANZANIA INA SHERIA IMARA ZA KULINDA NA KUSIMAMIA RASILIMALI ZA NCHI
Tanzania ina mfumo imara wa kisheria unaolenga kulinda, kuhifadhi na kusimamia rasilimali za nchi, hususan rasilimali za...
08 Oct, 2026
ULEGA ATAKA WANANCHI WENGI ZAIDI WASAIDIWE KUPATA MSAADA WA KISHERIA
WAZIRI wa Katiba na Sheria Mhe. Abdallah Ulega, amesema matamanio yake makubwa ni kuona wananchi wengi zaidi...
02 Oct, 2026
MHE. ULEGA AAHIDI USHIRIKIANO KUFIKIA MALENGO YA WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
Waziri wa Katiba na Sheria, Mhe. Abdallah Hamis Ulega, ameahidi kushirikiana kwa karibu na viongozi pamoja na watumishi...
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
...
41
42
›
youtube
instagram
twitter
linkedIn
facebook